ผู้เขียน หัวข้อ: แบนสมาชิกไม่ได้ครับ ขึ้นแบบนี้  (อ่าน 2218 ครั้ง)

ออฟไลน์ meemychak

• Newbie
  • *
แบนสมาชิกไม่ได้ครับ ขึ้นแบบนี้

ออฟไลน์ Webcreation

• Administrator
  • Sr. Member
Re: แบนสมาชิกไม่ได้ครับ ขึ้นแบบนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13/พ.ค./2015 05:35:11 »
ขอดูเว็บหน่อยครับ และ user ที่เป็นผู้ดูแล เดวผมดูให้ครับ

• Newbie
  • *
Re: แบนสมาชิกไม่ได้ครับ ขึ้นแบบนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14/พ.ค./2015 02:31:35 »
ขอดูเว็บหน่อยครับ และ user ที่เป็นผู้ดูแล เดวผมดูให้ครับ

PM  ไปแล้วน่ะครับ   ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Webcreation

• Administrator
  • Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14/พ.ค./2015 07:42:07 »
เท่าที่ดู มันก็ปกตินะครับ แต่ที่มันขึ้นเตือนแบบนั้น เป็นเพราะว่า ชื่อที่แบนไปนั้นมีอยู่แล้วรึป่าว เพราะมีข้อความบอกแบบนั้น

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15/พ.ค./2015 09:57:13 »
เท่าที่ดู มันก็ปกตินะครับ แต่ที่มันขึ้นเตือนแบบนั้น เป็นเพราะว่า ชื่อที่แบนไปนั้นมีอยู่แล้วรึป่าว เพราะมีข้อความบอกแบบนั้น

ผมแบนแล้วทำไมชื่อของสมาชิก คนนั้น ยังสามารถโพสสแปมมาได้อีกครับ  ....  กระทู้ตามลิงค์ ครับ

http://board.esan100percent.com/index.php/topic,282.msg559/topicseen.html#new