ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแก้ไขปัญหาข้อความ "Tempate Genericlist"ตามรูปที่แนบไปให้อ่ะค่ะ ให้หน่อยนะคะ  (อ่าน 948 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pan_Angel

• Newbie
  • *
 มันขึ้นว่า ไม่สามารถโหลด template 'GenericList' ได้ คืออะไรหรอคะ ทำไมมันถึงดูไม่ได้ แล้วขึ้นแบบนี้ เวลาดูรายชื่อสมาชิก หรือบางเมนูจะดูอะไรบางครั้งก็ขึ้นแบบนี้อ่ะค่ะ ไม่ทราบว่าสาเหตุมาจากอะไรหรอคะ รบกวนดูให้หน่อยนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

From...
www.sanook4u.com

E-mail:sanook4u.com@gmail.com

ออฟไลน์ Webcreation

• Administrator
  • Sr. Member
ส่วนนี้น่าจะอัพไฟล์ไม่ครบรึป่าวครับ ยังไง ลองอัพไฟล์ใหม่อีกทีนะครับ
หากยังไม่ได้ ติดต่อผมอีกทีครับ