ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งซื้อตัว SMF Lnw V.3ค่ะ ติดตั้งไม่เป็น  (อ่าน 1357 ครั้ง)

ออฟไลน์ benyaluck

• Newbie
  • *
สวัสดีค่ะ เพิ่งซื้อตัว SMF Lnw V.3 มา ตอนนี้ยังไม่ได้ทำอะไรเลยค่ะ คือทำไม่เป็น

เห็นว่ามีบริการติดตั้ง คือรบกวนติดตั้งลงเว๊ปให้เลยได้ไหมค่ะ

แล้วต้องเอาข้อมูลอะไรให้ทางงทีมงานบ้างคะ

ขอบคุณค่ะ

benyaluck@kingnet.com

ออฟไลน์ Webcreation

• Administrator
  • Sr. Member
Re: เพิ่งซื้อตัว SMF Lnw V.3ค่ะ ติดตั้งไม่เป็น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03/ธ.ค./2014 12:12:48 »
ติดตั้งไม่เป็น เรามีบริการติดตั้งให้ฟรีครับ
รบกวนส่งรายละเอียดของโฮสทาง PM ผมได้เลยครับ

หรือหากจะลองติดตั้งเองก่อน ก็มีคู่มือการติดตั้งติดไปด้วยอยู่นะครับผม  ;)

• Newbie
  • *
Re: เพิ่งซื้อตัว SMF Lnw V.3ค่ะ ติดตั้งไม่เป็น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03/ธ.ค./2014 04:48:27 »
ลองกดมั่วไปมั่วมา ได้แล้วค่ะ

แต่มันขึ้นว่า (ไดเรคทอรี่ของธีมมาตรฐานผิด ถ้าคุณต้องการแก้ไขคลิกที่ข้อความนี้)

อันนี้ไม่ทราบแก้ยังไงคะ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05/ธ.ค./2014 04:23:08 »
ลองกดมั่วไปมั่วมา ได้แล้วค่ะ

แต่มันขึ้นว่า (ไดเรคทอรี่ของธีมมาตรฐานผิด ถ้าคุณต้องการแก้ไขคลิกที่ข้อความนี้)

อันนี้ไม่ทราบแก้ยังไงคะ

รบกวนตอบด้วยค่ะ

ออฟไลน์ แอดมิน ™

• ฝันให้ไกล ไปให้ถึง
  • Administrator
  • Sr. Member
    • เว็บครีเอชั่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06/ธ.ค./2014 01:39:31 »
ส่ง FTP มาให้ทางทีมงานจะเช็คให้ครับ