ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแก้ไขให้หน่อยครับ  (อ่าน 719 ครั้ง)

ออฟไลน์ UoU

• Newbie
  • *
รบกวนแก้ไขให้หน่อยครับ
« เมื่อ: 29/พ.ย./2013 09:29:10 »

:-[ 1. เวลาตั้งกระทู้แล้วภาพไม่ขึ้นให้ครับ

:-[ 2. ผมกดปิดปรับปรุงบอร์ดชั่วคราว เสร็จแล้วเมนูล็อคอินหน้าเว็บไม่ขึ้นให้เลยครับ หน้าเว็บแสดงแค่ข้อความตามภาพ ไม่มีช่องให้ล็อคอินเข้า

:-[ 3. รบกวนช่วยเปลี่ยนหัวข้อกระทู้ให้ด้วยนะคับ ผมส่งภาพให้ทางข้อความส่วนตัวแล้วครับ

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ (ขอโทษด้วยครับรบกวนหลายครั้งมาก T-T)

ออฟไลน์ แอดมิน ™

• ฝันให้ไกล ไปให้ถึง
  • Administrator
  • Sr. Member
    • เว็บครีเอชั่น
Re: รบกวนแก้ไขให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02/ธ.ค./2013 10:22:06 »
ต้องตั้งกระทู้แล้วแนบไฟล์ด้วยนะครับ
ภาพถึงขึ้น

ส่วนเว็บส่งข้อมูล FTP ให้ผมทีครับ

ออฟไลน์ UoU

• Newbie
  • *
Re: รบกวนแก้ไขให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02/ธ.ค./2013 11:42:47 »
ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือนะครับ ทีมงาน support ดีมากๆ ครับ ขอบคุณครับ :)