ผู้เขียน หัวข้อ: web switzerlandfanclub.com เรื่อง SEO  (อ่าน 1373 ครั้ง)

ออฟไลน์ air_ultra

• Newbie
  • *
web switzerlandfanclub.com เรื่อง SEO
« เมื่อ: 09/ต.ค./2012 01:58:45 »
จาก switzerlandfanclub.com นะค่ะ
รบกวนถามเรื่องของ SEO หน่อยค่ะ
ไม่ทรราบว่าจะใส่พวก keyword หรือ H Tags ยังไงค่ะ

แล้ว function พวกนี้มีให้อยู่แล้วหรือเปล่าค่ะ
❤ ทำ mod rewrite
❤ H tags SEO SMF ทำให้ Robot ของ SE ให้ทราบว่าเนื้อหาเข้าใจถึงความสำคัญของมัน
❤ เพิ่ม Google visited last this page ด่านล่างสุดของเว็บทุกหน้า
❤ ทำ permelink เพื่อ seo
❤ AutoKeywords เพิ่มผลทาง SEO
❤ ทำปุ่มแชร์  facebook & twitter & google + ใต้กระทู้

ออฟไลน์ แอดมิน ™

• ฝันให้ไกล ไปให้ถึง
  • Administrator
  • Sr. Member
    • เว็บครีเอชั่น
Re: web switzerlandfanclub.com เรื่อง SEO
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09/ต.ค./2012 05:29:28 »
ต้องปรับแต่งเพิ่มครับผม ^^

ออฟไลน์ air_ultra

• Newbie
  • *
Re: web switzerlandfanclub.com เรื่อง SEO
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10/ต.ค./2012 05:04:06 »
แล้วถ้าต้องการให้ปรับแต่งเพิ่มเติมนี้ ประมาณเท่าไหร่ค่ะ

ออฟไลน์ japanshop12

• Newbie
  • *
    • ประกาศขายส่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16/ต.ค./2012 03:18:26 »
ขอทราบราคาด้วยคนจ้า

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16/ต.ค./2012 04:08:24 »
แจ้งราคาทางเมลล์แล้วนะครับ คุณแอร์

ออฟไลน์ ominae

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18/พ.ย./2014 08:42:08 »
ของผม v2 ครับ สนใจเหมือนกันรบกวนแจ้งราคาครับผม ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18/พ.ย./2014 06:07:19 »
ของผม v2 ครับ สนใจเหมือนกันรบกวนแจ้งราคาครับผม ขอบคุณครับ

ขอเมลล์ครับ