ผู้เขียน หัวข้อ: V2 ข้อมูลส่วนตัว ของสมาชิก หรือ admin ดูไม่ได้ค่ะ  (อ่าน 560 ครั้ง)

ออฟไลน์ linda

• Newbie
  • *
รบกวนถามหน่อยค่ะ   ทำไม
เมนู ข้อมูลส่วนตัว ของสมาชิก หรือ admin คลิ๊กเมนูด้านซ้ายดูไม่ได้สักลิ้งค์เลยค่ะ  ขึ้น

Not Found
The requested URL /1;sa=showPermissions was not found on this server.
Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

ต้องไปแก้ที่ไหนคะ

ออฟไลน์ Webcreation

• Administrator
  • Sr. Member
รบกวนถามหน่อยค่ะ   ทำไม
เมนู ข้อมูลส่วนตัว ของสมาชิก หรือ admin คลิ๊กเมนูด้านซ้ายดูไม่ได้สักลิ้งค์เลยค่ะ  ขึ้น

Not Found
The requested URL /1;sa=showPermissions was not found on this server.
Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

ต้องไปแก้ที่ไหนคะ

url มันถูกไหมครับ ตอน rewrite url
แก้ที่ index.template.php (ล่างๆ)

และ .htaccess

ครับ

ออฟไลน์ linda

• Newbie
  • *
ได้แล้วค่ะ 

ขอบคุณ webcreation มากค่ะ